Shin Sabis na AWS sun fi aminci?

Shin Sabis na AWS suna da aminci

Shin Sabis na AWS sun fi aminci da gaske?

Gaskiyar ita ce, duk lokacin da kuke shigar da kayan aikin ɓangare na uku a cikin tsarin tsaro, koyaushe kuna buɗe kanku zuwa ƙarin haɗari.

A duk lokacin da kuka ƙara ƙarin fasaha zuwa tarin ku, yana da mahimmanci ku ƙididdige ƙa'idodin bin ƙa'idodin, kuma tabbatar da cewa dillalan da kuke aiki da su sun cika buƙatun ku.

Amfanin amfani AWS shine cewa kuna da mafi kyawun dandamalin girgije wanda ke tabbatar da tsaro da ƙa'idodin yarda ga kowa software a dandamali.

Wannan tsarin tabbatarwa cikakke ne, ya ƙunshi manazarta tsaro da yawa, kuma ya ƙunshi gwaje-gwaje na atomatik akan ɓangaren AWS.

Lokacin da kuke zabar tafiya tare da samfur akan girgijen AWS, kuna zabar yin aiki tare da dillalai waɗanda ƙwararru suka tantance zuwa mafi girman matsayi.

Ta yaya AWS ke Taimaka muku Kula da Biyayya?

AWS yana da abubuwan sarrafa tsaro sama da 2,500 da aka gina a ciki, kuma suna ɗaukar matakan mitoci zuwa ga kayayyakin aiki, samuwa. Wannan yana ba ku damar amfani da software na tsaro na duniya komai girman kasuwancin ku. Yana da ma yiwuwa a daidaita amfanin software ɗinku zuwa dubunnan kujeru ta amfani da ababen more rayuwa.

Yin biyayya yana da wuyar kiyayewa lokacin da ba za ka iya ganin abin da membobin ƙungiyar ku ke yi ba, da abin da suke da damar yin amfani da su. A cikin AWS, kuna da yanayi mai cikakken iko akan samun damar mai amfani, kuma kuna da cikakken rahoto kan ayyukan mai amfani.

Tare da ginanniyar kayan aikin tsaro na ɓangare na uku, cikakken iko akan samun mai amfani da cikakken rahoto kan ayyukan mai amfani, kuna da duk kayan aikin da bayanan da kuke buƙata don taimakawa ci gaba da bin ƙungiyar ku.

Ta Yaya Amintaccen Bayanan Kamfaninku Akan Ayyukan AWS Cloud?

Identity AWS da Gudanar da Samun damar yana ba ku damar sarrafa damar yin amfani da bayanan ku da amintattun aikace-aikace. AWS kuma yana ba da sabis don samar da maɓallan rufaffiyar, sarrafa yarda, sarrafa sarrafa mulki, da kayan aikin tantancewa.

Dole ne AWS ya zama cikakkiyar yarda da yawancin ka'idoji waɗanda aka fi amfani da su kamar GDPR, HIPAA, PCI, ISO 27701, da ISO27018. Lokacin da kuke amfani da sabis na girgije na AWS, kuna aiki tare da mai siyarwa wanda ke amfani da matsakaicin adadin kariyar sirrin bayanai gwargwadon yuwuwar.