Nazarin Harka na Yadda Tacewar Yanar Gizo-as-Sabis Ya Taimakawa Kasuwanci

Menene Tacewar Yanar Gizo

Fitar gidan yanar gizo software ce ta kwamfuta da ke iyakance gidajen yanar gizon da mutum zai iya shiga cikin kwamfutarsa. Muna amfani da su don hana shiga gidajen yanar gizon da ke karɓar malware. Waɗannan galibi shafukan yanar gizo ne masu alaƙa da batsa ko caca. Don sanya shi a sauƙaƙe, software na tacewa yana tace gidan yanar gizon don kada ku shiga gidan yanar gizon da za su iya ɗaukar malware wanda zai shafi software na ku. Suna ba da izini ko toshe hanyar yanar gizo zuwa wuraren yanar gizon da ka iya samun haɗari. Akwai ayyuka da yawa na Tacewar Yanar Gizo masu yin wannan. 

Me yasa Cisco Umbrella?

Kasuwanci na iya hana ma'aikata shiga wasu nau'ikan abun ciki na yanar gizo yayin lokutan aiki. Waɗannan na iya haɗawa da abun ciki na manya, tashoshin sayayya, da sabis na caca. Wasu daga cikin waɗannan gidajen yanar gizon na iya ɗaukar malware - har ma daga na'urori na sirri har ma lokacin da ba a haɗa su da cibiyar sadarwar kamfani ba. Ko da a lokacin da ake yin wayar tarho, fasahar tace yanar gizo ta tushen DNS ba ta da amfani gabaki ɗaya. Software na abokin ciniki yana haɗe tare da Cisco Umbrella kuma an haɗa shi cikin kuɗin membobin ku. Idan kwamfutocin abokin cinikinku sun riga sun shigar da software na VPN, zaku iya shigar da wannan ƙaramin software a kansu. Hakanan zaka iya amfani da tsarin ƙara-kan Cisco AnyConnect. Ana iya tsawaita tacewar ku na DNS a duk inda wannan PC ta tafi godiya ga wannan shirin. Tare da waɗannan software, tacewa yanar gizo ya tafi daga 30% nasara zuwa 100% nasara. Kuna iya shigar da abokin ciniki Cisco Umbrella akan PC, allunan, har ma da na'urorin hannu.

Case Study

Sabis na bincike na ɓangare na uku ya ji daɗin amfani da Cisco Umbrella. Samfurin tsaro na gefen girgije, da daidaita shi ga duk ma'aikatansu da wuraren ya kasance mai sauƙi a gare su. Sun yi farin ciki da cewa ba sai sun buƙaci fasahar kan-gida ba. Sun kuma ce Umbrella ta ba su babban toshewar tsaro da iya fahimtar duk tsarin su. Waɗannan tsarin sun haɗa da waɗanda ke cikin cibiyoyin bayanan su, ofisoshin reshe, ma'aikatan nesa, da na'urorin IoT. Ƙungiyar su ta Secops ta sami damar mayar da martani ga abubuwan da suka faru godiya ga daidaitattun rahotannin atomatik. A cikin yankuna masu nisa inda zirga-zirgar ababen hawa suka rage aiki, mafitacin tsaro na DNS ga tsaro ya rage jinkiri. Sun sayi Cisco Umbrella saboda wasu fasalulluka. Waɗannan sun haɗa da rage jinkiri da ingantaccen aikin intanit. Kazalika tsaro ga reshe, wayar hannu, da ofisoshi masu nisa. Hakanan sauƙaƙe gudanarwa da haɗa samfuran tsaro daban-daban don sauƙin gudanarwa. Godiya ga Cisco Umbrella, kamfanin ya sami damar yin aiki mai sauƙi da raguwa a cikin malware. Cututtukan Malware har ma an rage su da kashi 3% kuma sauran ƙararrawar hanyoyin tsaro (irin su AV/IPS) sun kasance ƙasa da 25% akai-akai. Bayan amfani da Cisco Umbrella suna lura da haɗin kai da sauri da ingantaccen aminci.