MFA-as-a-Sabis: Makomar Tabbatar da Factor Multi-Factor

mfa nan gaba

MFA-as-a-Service: Makomar Gabatarwar Factori Factor Multi-Factor Shin kun taɓa farkawa don samun kanku ba za ku iya shiga kafafen sada zumuntarku ba ko kuma wani asusu mai kariya na kalmar sirri? Mafi muni ma, sai ka ga an goge duk rubutunka, ana sace kuɗi, ko kuma an buga abubuwan da ba a yi niyya ba. Wannan batu na rashin amincin kalmar sirri yana ƙara zama mai mahimmanci [...]

Nazarin Harka na Yadda MFA-as-a-Service Ya Taimakawa Kasuwanci

mfa inganta taimako

Nazarin Shari'ar Yadda MFA-as-a-Service Ya Taimakawa Kasuwanci Gabatarwa Ɗaya daga cikin mafi kyawun ayyuka da za ku iya ɗauka don kare kasuwancin ku ko keɓaɓɓen bayananku shine amfani da Tabbatarwa Multi Factor Authentication (MFA). Kar ku yarda da ni? Kasuwanci da yawa, ƙungiyoyi, da daidaikun mutane sun kare kansu daga asarar kuɗi, sata na ainihi, asarar bayanai, lalata suna, da alhaki na doka wanda zai iya haifar da […]

Ta yaya MFA-as-a-Sabis Zai Iya Inganta Matsayin Tsaron ku

MFA kulle biyu

Ta yaya Sabis-as-a-Sabis na MFA zai iya inganta Gabatarwar Tsaron ku Shin kun taɓa kasancewa wanda aka azabtar da ku? Asarar kuɗi, sata na ainihi, asarar bayanai, lalacewar mutunci, da kuma alhaki na shari'a duk sakamakon da zai iya haifar da wannan harin da ba a gafartawa ba. Sanya kanku da kayan aikin da suka dace shine yadda zaku iya yaƙi da kare kanku da kasuwancin ku. Ɗaya daga cikin irin wannan kayan aiki […]

Yadda MFA zata iya Kare Kasuwancin ku

Yadda MFA zata iya Kare Kasuwancin ku

Yadda MFA Za ta Kare Gabatarwar Kasuwancin ku Tabbacin abubuwa da yawa (MFA) tsari ne na tsaro wanda ke buƙatar masu amfani su ba da takaddun shaida biyu ko fiye don tabbatar da ainihin su kafin a ba su damar yin amfani da tsari ko albarkatu. MFA yana ƙara ƙarin tsaro ga kasuwancin ku ta hanyar ƙara wahala ga maharan […]

Kyawawan Halayen Tsaron Yanar Gizo: Zama Lafiya Kan Layi

Kasance lafiya akan layi

Kyawawan Halayen Tsaron Yanar Gizo: Tsayawa Gabatarwa Kan Layi Mai Amintacce A zamanin dijital na yau, yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci don ɗaukar matakai don kare keɓaɓɓen bayanan ku da na'urorin dijital daga barazanar yanar gizo. Ta hanyar ɗaukar kyawawan halaye na intanet, zaku iya rage haɗarin asarar bayanai, cin hanci da rashawa, da samun izini mara izini. A cikin wannan post ɗin, za mu ci gaba da […]

Tabbatar da Factor Biyu: Abin da yake, Yadda yake Aiki, da Me yasa kuke Buƙatarsa

2 na

Tabbatar da Factor Biyu: Abin da yake, Yadda yake Aiki, da Me yasa kuke Bukatarsa ​​Gabatarwa: A zamanin dijital na yau, yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci don kare asusun ku na kan layi daga masu satar bayanai da masu satar yanar gizo. Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za a yi wannan ita ce ta amfani da ingantaccen abu biyu (2FA). A cikin wannan labarin, za mu bincika menene 2FA, […]