Yadda Gudanar da Rashin Lafiya azaman Sabis Zai Iya Taimaka muku Ajiye Lokaci da Kuɗi

Menene Gudanar da Rashin Lafiya?

Tare da duk lambobin da kamfanonin software ke amfani da su, koyaushe akwai raunin tsaro. Ana iya samun lambar a cikin haɗari da buƙatar amintaccen aikace-aikace. Shi ya sa muke buƙatar samun kulawar raunin rauni. Amma, muna da abubuwa da yawa a farantinmu don damuwa game da raunin da ke tattare da hakan. Don haka don adana lokaci da kuɗi a cikin dogon lokaci muna da sabis na sarrafa rauni.

Fa'idodin SecPod SanerNow

SecPod SanerNow yana mai da hankali kan tabbatar da cewa ƙungiyar koyaushe ba ta da rauni. Suna mai da hankali sosai kan samun kariya mai ƙarfi maimakon saurin gyarawa da sauƙi don lokacin da ƙungiyar ke cikin haɗari. Saboda haka, a cikin dogon lokaci za a sami lokaci mai yawa da kuɗi da aka adana. Ba sai an yi amfani da ƙarin kuɗi don gyara matsalar da ka iya faruwa ba. Hakanan ba za a ɓata lokaci ba don ƙoƙarin gano yadda ake samun raunin tsaro da gyara shi. Kuma tare da rauni mai rauni abu ɗaya na iya sake faruwa, don haka ɓata lokaci da kuɗi. SecPod SanerNow yana mai da hankali kan tsarin ci gaba / mai cin gashin kansa don sarrafa rauni don kiyaye wannan ƙaƙƙarfan tsaro. Wannan yana nufin akwai ma ƙarancin lokacin da ake kashewa tunda zai yi haka duka ita kaɗai. Har ila yau, ana iya aiwatar da hanyoyin sarrafa rashin ƙarfi na ƙarshe zuwa ƙarshe tare da wakili ɗaya mai ƙarfi, mara nauyi. Ana iya yin sikanin hanyar sadarwa ta wakili iri ɗaya ba tare da ƙarin farashi ba. SanerNow har ma yana ba da mafita ta atomatik ga kowane ma'aikata kamar kayan aikin IT. Suna ba da yanayin kwamfiyutar ganuwa akai-akai, suna gano lahani da saitin da ba daidai ba, yana rufe giɓi don rage saman harin, da kuma taimakawa wajen sarrafa waɗannan hanyoyin. Ta wannan hanyar, kwamfuta ce kawai ke neman duk wani lahani da zai yiwu kuma za ta sarrafa ta duka don kada mu saka lokaci da ƙoƙari don yin hakan.