Alamar shafin HailBytes

Muhimmancin Kula da Yanar Gizo mai duhu ga Kasuwanci: Yadda ake Kare Bayanan Hankalinku

Muhimmancin Kula da Yanar Gizo Mai Duhu

Muhimmancin Kula da Yanar Gizo mai duhu ga Kasuwanci: Yadda ake Kare Bayanan Hankalinku

Gabatarwa:

A zamanin dijital na yau, kasuwancin kowane girma suna cikin haɗarin keta bayanan da hari ta yanar gizo. Ɗaya daga cikin wurare mafi haɗari don m bayanai don ƙarewa yana kan gidan yanar gizo mai duhu, tarin gidajen yanar gizon da ke wanzu akan hanyar sadarwar rufaffiyar kuma ba a tantance su ta hanyar injunan bincike ba. Masu aikata laifuka galibi suna amfani da waɗannan rukunin yanar gizon don siye da siyar da bayanan sata, gami da bayanan shiga, bayanan sirri, da bayanan kuɗi.

A matsayin mai kasuwanci ko ƙwararren IT, yana da mahimmanci don fahimtar haɗarin da ke tattare da gidan yanar gizo mai duhu kuma ɗaukar matakai don kare mahimman bayanan kamfanin ku. Magani ɗaya mai inganci shine aiwatar da saka idanu akan gidan yanar gizo mai duhu, sabis ɗin da zai iya taimaka muku gano lokacin da bayanan kamfanin ku suka bayyana akan gidan yanar gizo mai duhu da ɗaukar matakai don gyara matsalar.

A cikin wannan shafin yanar gizon, za mu rufe mahimmancin saka idanu na yanar gizo mai duhu ga 'yan kasuwa, alamun da ke nuna cewa an lalata bayanan kamfanin ku, da mafita don kare bayananku masu mahimmanci.

 

Wadanne alamomi ne ke nuna an tauye bayanan kamfanin ku?

Akwai ƴan alamun da ke nuna ƙila an lalata bayanan kamfanin ku kuma ana siyar da su akan gidan yanar gizo mai duhu:

 

Menene mafita don kare mahimman bayananku?

Akwai 'yan matakai da 'yan kasuwa za su iya ɗauka don kare mahimman bayanansu, gami da:

 

Me yasa saka idanu akan yanar gizo mai duhu ke da mahimmanci ga kasuwanci?

Akwai ƴan mahimman dalilan da yasa kasuwancin yakamata suyi la'akari da aiwatar da saka idanu akan yanar gizo mai duhu:

 

Kammalawa:

Yanar gizo mai duhu wuri ne mai haɗari inda masu laifi za su iya siya da sayar da bayanan sata, gami da kalmomin shiga. Ta hanyar sanin alamun da ke nuna cewa an sace kalmar sirrin kamfanin ku, da aiwatar da mafita kamar saka idanu na yanar gizo mai duhu, zaku iya kare mahimman bayanan kamfanin ku da hana satar bayanan sirri. Yana da mahimmanci a lura cewa bai isa kawai don saka idanu akan duhun yanar gizo ba, har ma don samun cikakken yanayin tsaro wanda ya haɗa da ilimin ma'aikata, software na yau da kullun da sabunta rashin lahani, da shirin amsawa.

 

Dark Web Monitoring Quote

Don Taimako, Da fatan za a kira

(833) 892-3596

Fita sigar wayar hannu