Manyan Wuta 10 Don Kasuwanci A 2023

WUTA 10 NA FIREWALL

Idan ya zo ga kare hanyar sadarwar kasuwancin ku, Firewalls suna taka muhimmiyar rawa. Kuma gano madaidaicin Tacewar zaɓi na kamfanin ku na iya zama ɗawainiya mai ban tsoro. Wannan jeri ya tattara 10 mafi kyawun bangon wuta da ake samu a yau kuma yana ba su matsayi gwargwadon aikin su, ƙarfin su, tsaro da sauran abubuwan da ke da mahimmanci ga kasuwanci. Mun kuma haɗa da bayyani na kowane samfurin don ku san ainihin abin da suke bayarwa.

1. Wuta Egress Firewall:

Wurin Wuta Egress Firewall wani babban zaɓi ne ga ƙananan kasuwancin. Yana da matakan kariya da yawa daga malware da ƙwayoyin cuta gami da binciken fakiti mai zurfi, ɓarnawar SSL da cikakkiyar damar kutsewar hanyar sadarwa don hana shiga mara izini ko satar bayanai. Kuna iya saita shi ta yadda wasu ma'aikata za su iya ba da dama ga takamaiman albarkatu akan hanyar sadarwar ku kamar fayilolin albarkatun ɗan adam ko mahimman bayanan kuɗi.

2. Fortinet FortiGate Firewall:

Wani babban aikin Tacewar zaɓi shine Fortinet FortiGate, wanda ke ba da tsararrun fasalulluka na tsaro don taimakawa kare hanyar sadarwar ku daga hare-hare na waje da ɓarna na ciki. Yana ba da goyan baya don ƙayyadaddun buƙatun yarda da kuma bayar da damar haɓaka haɓakawa na ci gaba yayin da ya dace da ƙanana zuwa manyan kasuwanci.

3. WatchGuard XTM 25 Firewall:

XTM 25 daga WatchGuard babban bangon wuta ne mai daidaitacce wanda za'a iya keɓance shi don ɗaukar kowane buƙatun kasuwanci ba tare da la'akari da masana'antu ko girman ba. Ya haɗa da faffadan fasali, gami da tacewa na yanar gizo, toshe spam, rigakafin zubewar bayanai da kariya ta ƙarshe. Wannan samfurin kuma yana goyan bayan VPN haɗin kai a lokuta masu yawa na lokaci ɗaya ya danganta da buƙatun hanyar sadarwar ku.

4. Sophos XG Firewall:

An san Sophos don samfurori masu sauƙin amfani waɗanda suke da sauƙi don shigarwa da sarrafawa, kuma XG Tacewar zaɓi ba banda. Wannan samfurin yana ba da fasalulluka na tsaro na cibiyar sadarwa don ƙananan kasuwancin da ba su da ma'aikatan IT keɓe, don haka za ku iya tabbata cewa bayananku za su kasance amintattu daga shiga mara izini. Hakanan yana haɗa ɓoyayyen ɓoyayyen kayan masarufi don kiyaye bayanan ku amintacce yayin tafiya ko lokacin hutawa akan na'urar kanta.

5. SonicWall Network Security Appliance NSA 4600:

NSA 4600 wani babban zaɓi ne tare da masu amfani da kasuwanci godiya ga dogon jerin ƙarfin tsaro da saitunan da za a iya daidaita su cikin sauƙi. Yana goyan bayan nau'ikan haɗin kai har guda 50, gami da na'urorin hannu, IoT, da cibiyoyin sadarwa masu zaman kansu. NSA 4600 kuma ya haɗa da tace abun ciki da tsaro na yanar gizo don hana masu kutse shiga hanyar sadarwar ku.

6. Juniper Networks SRX Firewall:

A matsayin jagorar mai ba da hanyoyin sadarwar sadarwar, ba abin mamaki ba ne cewa Juniper Networks yana ba da ɗayan mafi kyawun bangon wuta don kasuwanci a yau. Siffofinsa sun haɗa da damar yin kutse don ganowa da dakatar da hare-hare a ainihin lokacin da kuma matakan kariya daga ƙwayoyin cuta da sauran barazanar malware. Hakanan an ƙera shi don ya zama mai ƙima sosai don haka zaku iya ƙara ƙarin masu amfani ko albarkatu kamar yadda ake buƙata ba tare da maye gurbin saitin kayan aikin da kuke da shi ba.

7. Barracuda NextGen Firewall XG:

Barracuda NextGen Firewall XG babban zaɓi ne don tsaro na cibiyar sadarwa godiya ga faffadan fasali da ƙarfin tsaro mai ƙarfi. Yana bayar da tacewa ta yanar gizo da aikace-aikace, gano kutse da rigakafi, kariya daga ƙwayoyin cuta, da ƙari mai yawa. Bugu da ƙari, ƙirar mai amfani tana da daidaitawa sosai don haka zaka iya saita manufofin cikin sauƙi waɗanda suka dace da buƙatun kasuwancinku na musamman.

8. Palo Alto Networks PA-220 Firewall:

Tacewar zaɓi na Palo Alto Networks PA-220 yana ba da ɗimbin fasalulluka na tsaro na gaba a cikin yanki ɗaya mai araha tare da ƴan kasuwa idan ya zo ga aiki ko iya aiki. Yana yin zurfin duba fakiti a farashin layi har zuwa 7 Gbps tare da cikakken binciken abun ciki don samar da ingantacciyar kariyar barazanar daga ƙwayoyin cuta da malware.

9. Cisco Meraki MX Firewall:

An san Cisco Meraki don kayan aikin sadarwar ajin sa na kasuwanci akan farashi mai araha kuma tare da ƙarancin lokaci. Tacewar zaɓi na MX ba banda bane kuma yana ba da fasali da yawa kamar tace abun ciki, kariyar rigakafin ƙwayoyin cuta, rigakafin kutse da damar aikin tacewar zaɓi na aikace-aikacen yanar gizo. Hakanan yana da ƙarin kari na kasancewa mai sauƙi don saitawa da sarrafawa daga ko'ina cikin hanyar sadarwar ku ta hanyar gajimare, yana mai da shi ɗayan manyan zaɓi ga ƙananan kasuwancin da ba su da sashen IT ko kwazo ma'aikatan IT.

10. Cisco ASA Firewall:

Sisiko ASA Tacewar zaɓi yana ɗaya daga cikin mafi mashahuri zaɓi tsakanin kasuwanci saboda yana ba da ingantaccen kariya yayin da yake sauƙin amfani da sarrafawa. Yana goyan bayan nau'ikan musaya daban-daban ban da mu'amalar al'ada, gami da mu'amalar Ethernet da samfuran sabis mara waya. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwansa shine ci-gaba na kariyar malware don ganowa, hanawa da kuma ƙunshi barazanar tsaro.

Kammalawa:

Zaɓin mafi kyawun bangon wuta na iya zama aiki mai wahala, musamman idan ba ku saba da abin da kowane bayani zai bayar ba. Koyaya, ta yin la'akari da wasu mahimman abubuwa da fasali yayin kwatanta wutan wuta, bai kamata ku sami matsala yin yanke shawara mai fa'ida wanda ya dace da buƙatun kasuwancin ku ba. Baya ga kallon sake dubawa na samfur da sauran ra'ayoyin masu amfani, yi la'akari da abubuwan da aka ambata a cikin wannan jagorar don taƙaita zaɓinku kuma zaɓi mafi kyawun bangon wuta don kasuwancin ku a yau.