Tsaro A Zurfin: Matakai 10 don gina ingantaccen tushe daga hare-haren yanar gizo

Ƙayyade da sadarwa Dabarun Haɗarin Bayanin Kasuwancin ku shine tsakiyar dabarun tsaro na yanar gizo gaba ɗaya na ƙungiyar ku. Muna ba da shawarar ku kafa wannan dabarar, gami da wuraren tsaro masu alaƙa guda tara da aka bayyana a ƙasa, don kare kasuwancin ku daga yawancin hare-haren yanar gizo. 1. Sanya Dabarun Gudanar da Haɗarin ku Yi la'akari da haɗari ga […]

Hanyoyi 5 Don Kare Kasuwancin Ku Daga Hare-Haren Intanet

Gudanar da Kulawar Yanar Gizo

Sanya WireGuard® tare da Firezone GUI akan Ubuntu 20.04 akan AWS Karanta don koyon yadda zaku iya kare kasuwancin ku daga hare-haren cyber na yau da kullun. Batutuwan guda 5 da aka rufe suna da sauƙin fahimta, kuma suna da tsada don aiwatarwa. 1. Ajiye bayanan ku Ɗauki madaidaitan bayananku na yau da kullun na mahimman bayanan ku, kuma gwada za su iya zama […]

Me Masu Laifukan Yanar Gizo Za Su Yi Da Bayananku?

Me Masu Laifukan Yanar Gizo Za Su Yi Da Bayananku? Satar Identity Identity Sata shine aikin ƙirƙira shaidar wani ta hanyar amfani da lambar tsaro ta zamantakewa, bayanan katin kiredit, da sauran abubuwan ganowa don samun fa'idodi ta hanyar sunan wanda aka azabtar, yawanci a kashe wanda aka azabtar. A kowace shekara, kusan Amurkawa miliyan 9 […]